മുതിർന്ന കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ ആദരിക്കുകയും,S.S.L.C, പ്ലസ്. ടു.ഉന്നത വിജയം നേടിയ വാർഡിലെ എല്ലാ കുട്ടികളെയും യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് വാർഡ് കമ്മിറ്റി ആദരിച്ചു

26

കാട്ടൂർ :മണ്ഡലത്തിലെ വാർഡ് അഞ്ചിലെ മുതിർന്ന കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ ആദരിക്കുകയും,S.S.L.C, പ്ലസ്. ടു.ഉന്നത വിജയം നേടിയ വാർഡിലെ എല്ലാ കുട്ടികളെയും യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് വാർഡ് കമ്മിറ്റി ആദരിച്ചു. ‘എടക്കാട്ട്പറമ്പിൽ ഷനാസ് സ്മാരക വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് 2023 ‘മുൻ കെ.പി.സി.സി. ജനറൽ സെക്രട്ടറി എം. പി. ജാക്സൺ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു .കെ.എസ്‌.യു. സംസ്ഥാന കൺവീനർ ആസിഫ് മുഹമ്മദ് മുഖ്യാതിഥിയായി.റംഷാദ് കുഴിക്കണ്ടത്തിൽ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. മിഥുൻ മലയാറ്റൂർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു .എ.എസ്.ഹൈദ്രോസ് ,ഷെറിൻ തേർമടം,മോളി പീയൂസ്, സി.എൽ.ജോയ്, രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്ത്, ജോമോൻ വലിയവീട്ടിൽ, ഖദീജ മുംതാസ് ,സിദ്ദീഖ് കറുപ്പം വീട്ടിൽ ,ബെറ്റി ജോസ്, ജലീൽ കരിപ്പാക്കുളം, ഇ.ൽ ജോസ് ,ജയ്സൺ, അലൻ, അമൽ ,ഷെഫീർ ,ജറോം, കൂടാതെ ,മണ്ഡലം, ബ്ലോക്ക് ,മഹിള, കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകർ പങ്കെടുത്തു

മുതിർന്ന കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ ആദരിക്കുകയും,S.S.L.C, പ്ലസ്. ടു.ഉന്നത വിജയം നേടിയ വാർഡിലെ എല്ലാ കുട്ടികളെയും യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് വാർഡ് കമ്മിറ്റി ആദരിച്ചു

കാട്ടൂർ :മണ്ഡലത്തിലെ വാർഡ് അഞ്ചിലെ മുതിർന്ന കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ ആദരിക്കുകയും,S.S.L.C, പ്ലസ്. ടു.ഉന്നത വിജയം നേടിയ വാർഡിലെ എല്ലാ കുട്ടികളെയും യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് വാർഡ് കമ്മിറ്റി ആദരിച്ചു. ‘എടക്കാട്ട്പറമ്പിൽ ഷനാസ് സ്മാരക വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് 2023 ‘മുൻ കെ.പി.സി.സി. ജനറൽ സെക്രട്ടറി എം. പി. ജാക്സൺ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു .കെ.എസ്‌.യു. സംസ്ഥാന കൺവീനർ ആസിഫ് മുഹമ്മദ് മുഖ്യാതിഥിയായി.റംഷാദ് കുഴിക്കണ്ടത്തിൽ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. മിഥുൻ മലയാറ്റൂർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു .എ.എസ്.ഹൈദ്രോസ് ,ഷെറിൻ തേർമടം,മോളി പീയൂസ്, സി.എൽ.ജോയ്, രാജലക്ഷ്മി കുറുമാത്ത്, ജോമോൻ വലിയവീട്ടിൽ, ഖദീജ മുംതാസ് ,സിദ്ദീഖ് കറുപ്പം വീട്ടിൽ ,ബെറ്റി ജോസ്, ജലീൽ കരിപ്പാക്കുളം, ഇ.ൽ ജോസ് ,ജയ്സൺ, അലൻ, അമൽ ,ഷെഫീർ ,ജറോം, കൂടാതെ ,മണ്ഡലം, ബ്ലോക്ക് ,മഹിള, കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകർ പങ്കെടുത്തു

Advertisement