ഓണവിപണന മേള ആരംഭിച്ചു

13

ഇരിങ്ങാലക്കുട സിറ്റീസണ്‍ കോ-ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റിയും കേരള കര്‍ഷകസംഘം ഇരിങ്ങാലക്കുട ഏരിയകമ്മിറ്റിയും സംയുക്തമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട ഠാണാവില്‍ ഓണം വിപണനമേള ആരംഭിച്ചു. മേളയുടെ ഉത്ഘാടനം കേരള കര്‍ഷക സംഘം തൃശൂര്‍ ജില്ലാ കമ്മിറ്റി സെക്രട്ടറി എ. എസ്. കുട്ടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കര്‍ഷക സംഘം ഏരിയ സെക്രട്ടറി ടി. ജി. ശങ്കരനാരായണന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. കെ.എം. അജിത്കുമാര്‍, ജയന്‍ അരിമ്പ്ര, എന്‍. കെ. അരവിന്താക്ഷന്‍, കെ. വി. ജിനരാജ് ദാസ്, എ. പി. വര്‍ഗീസ്, സുരേഷ് ബാബു കല്ലിങ്ങപ്പുറം, വിനി. കെ. ആര്‍., അജിത രമേശ് തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. സൊസൈറ്റി പ്രസിഡന്റ് ടി. എസ്. സജീവന്‍ സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എം. ടി. വര്‍ഗീസ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു
വിപണന മേളയില്‍ വിഷരഹിത പച്ചക്കറികളും, പൂക്കളും ലൈവ് ആയി നേന്ത്രക്കായ വറുത്തതും,40 മുതല്‍ 80ശതമാനം വരെ കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ സബ് സീഡിയില്‍ കാര്‍ഷിക യന്ത്രങ്ങളുടെ ലഭ്യതയും ഉണ്ടായിരിക്കും.

Advertisement