ആകെ ചോര്‍ന്ന് ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലെ ജില്ലാ ട്രഷറി

602
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വത്തിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കെട്ടിടത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന കച്ചേരി വളപ്പിലെ ജില്ലാ ട്രഷറി ആകെ ചേര്‍ന്ന് ഒലിച്ച അവസ്ഥയില്‍. തകര്‍ന്ന കെട്ടിടത്തില്‍ നിന്നും ജില്ലാ ട്രഷറി മിനി സിവില്‍ സ്‌റ്റേഷനിലേയ്ക്ക് മാറ്റി സ്ഥാപിക്കാനുള്ള നടപടികള്‍ പുരേഗമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കില്ലും
ഒരുപാട് പണമിടപാടുകള്‍ ദിവസവും നടക്കുന്ന ജില്ലാട്രഷറിയില്‍ ജീവനക്കാര്‍ക്ക് പോലും പേടികൂടാതെ ഇരിയ്ക്കാന്‍ പറ്റാത്ത സ്ഥിതിയാണ്.പെയ്യുന്ന മഴയിലെ തുള്ളി വെള്ളം പുറത്തേയ്ക്ക് പോകാതെ എല്ലാം ഓഫീസനകത്തേയ്ക്ക് വീഴുകാണിവിടെ. ഉപഭോക്താക്കളും ജീവനക്കാരും കുട ചൂടി ഇടപാടുകള്‍ നടത്തേണ്ട അവസ്ഥയിലാണ്.കമ്പ്യൂട്ടറും മറ്റ് ഉപകരണങ്ങളും മഴ നനഞ്ഞ് കേടായികൊണ്ടിരിക്കുന്നു.കെട്ടിടത്തിന്റെ മെയിന്റസ് വര്‍ക്കുകള്‍ താല്‍ക്കാലം ചെയ്യാന്‍ നിര്‍വാഹമില്ലെന്ന് കൂടല്‍മാണിക്യം ദേവസ്വം അറിയിച്ച് കഴിഞ്ഞതായാണ് അറിയുന്നത്.എത്രയും വേഗം പുതിയ കെട്ടിടത്തിലേയ്ക്ക് ജില്ലാ ട്രഷറി മാറ്റി സ്ഥാപിക്കണമെന്നാണ് ജീവനക്കാരുടെയും ഉപഭോക്താക്കളുടെയും ആവശ്യം.

Advertisement