ഇരിഞ്ഞാലക്കുട സെന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌കൂളില്‍ ഹൈടെക്ക് ബാസ്‌ക്കറ്റ് ബോള്‍ കോര്‍ട്ട് വരുന്നു

662
Advertisement

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട : സെന്റ് മേരീസ് ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സക്കൂളിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ കായിക മികവിനായി സൗത്ത് ഇന്ത്യന്‍ ബാങ്ക് ഇരിങ്ങാലക്കുട (റീജിയണല്‍) ഹൈടെക് ബാസക്കറ്റ് ബോള്‍ കോര്‍ട്ട് പണിയുന്നതിന് സി എസ് ആര്‍ ഫണ്ടില്‍ നിന്നും അഞ്ച് ലക്ഷം രൂപ അനുവദിച്ചു. അസ്സി.ജനറല്‍ മാനേജര്‍ ചാക്കോ കെ ജെ സ്‌ക്കൂള്‍ മാനേജര്‍ റവ.ഡോ.ആന്റു ആലപ്പാടന് അഞ്ച് ലക്ഷം രൂപയുടെ ചെക്ക് കൈമാറി. സ്‌ക്കൂള്‍മാനേജര്‍ റവ.ഡോ.ആന്റു ആലപ്പാടന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ സൗത്ത് ഇന്ത്യന്‍ ബാങ്ക് ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ബ്രാഞ്ച് മാനേജര്‍ ജോയ് പി ജെ , സ്‌കൂള്‍ പിടിഎ പ്രസിഡന്റ് തോമസ് തൊകലത്ത്, പ്രധാന അധ്യാപിക ഷേര്‍ളി ജോര്‍ജ്ജ്, ട്രസ്റ്റി പ്രൊഫ. ഇ ടി ജോണ്‍. അസ്സി.മനേജര്‍മാരായ ഫാ.അജോ പുളിക്കന്‍, ഫാ.ഫെബിന്‍ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി, ഫാ.മില്‍ട്ടന്‍ തട്ടില്‍ കുരുവിള,എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Advertisement