ജ്യോതിസ് കോളേജില്‍ ‘സൂപ്പര്‍ 20’ പ്രോഗ്രാമും ഹൈടെക്ക് സെമിനാര്‍ ഹാളും ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

31
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട: വിദൃാര്‍ത്ഥികളുടെ നൈപുണൃവികസനം ലക്ഷ്യം വച്ച്‌   ജ്യോതിസ് കോളേജ് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന 20 പരിപാടികളുടെ സമാഹാരമാണ് സൂപ്പര്‍ 20 പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.  പുതുമ തേടുന്ന പുതു തലമുറക്ക് മുന്നില്‍ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന പരിപാടികളിലൂടെ മികച്ച വിദ്യാഭ്യാസവും, തോഴിലും, കരിയറും പ്രധാനം ചെയ്യാന്‍ ഉപയുക്തമായ പദ്ധതിയാണ് സൂപ്പര്‍ 20 പ്രോഗ്രാം.  ഐക്യു,ഇ ക്യു സന്തുലനത്തിലൂടെ ജീവിത വിജയത്തിനും ലക്ഷ്യ സാക്ഷാത്ക്കാരത്തിനും വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ പ്രച്ചോദിപ്പിക്കുന്നതാണ് പദ്ധതി.  സൂപ്പര്‍  20 പ്രോഗ്രാം, ചാവറ മെമ്മോറിയല്‍ ഹൈടക്ക് സെമിനാര്‍ ഹാളും കാത്തോലിക് സെന്റര്‍ അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ ഫാദര്‍ ജോയ് പീനിക്കപ്പറമ്പില്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.  പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ പ്രൊഫസര്‍ എ എം വര്‍ഗീസ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജ്യോതിസ്  ഗ്രൂപ്പ് ചെയര്‍മാന്‍ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി പദ്ധതി വിശദീകരിച്ചു.  ബ്ലെസ്സി സാജു, ബിജു വര്‍ഗീസ് എന്നിവര്‍ ആശംസ അര്‍പ്പിച്ചു .  എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടര്‍ ഹുസൈന്‍ എം എ സ്വാഗതവും പ്രിയ ബൈജു നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement