മഴക്കെടുതി ദുരിതം നഗരസഭാ അനാസ്ഥക്കെതിരെ ബിജെപി പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ.

46

ഇരിങ്ങാലക്കുട: വർഷക്കാലകെടുതി ദുരിതം നഗരസഭാ േ അനാസ്ഥക്കെതിരെ ബിജെപി ടൗൺ, പൊറത്തിശ്ശേരി ഏരിയ കമ്മറ്റികളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധ ധർണ്ണ സംഘടിപ്പിച്ചു. മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് കൃപേഷ് ചെമ്മണ്ട ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.
ഒന്നര ആഴ്ച മഴ പെയ്തപ്പോഴേക്കും ഇരിങ്ങാലക്കുട മഴക്കെടുതി ദുരിതം അനുഭവിച്ചത് യാതൊരു മുന്നൊരുക്കവും നഗരസഭ നടപ്പാക്കാത്തത് മൂലമാണ് എന്ന് ബിജെപി കുറ്റപ്പെടുത്തി. ഉടൻ മഴക്കാല പ്രധിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ആരംഭിക്കണമെന്നും കൗൺസിലർമാർക്ക് ശുചിത്വ ഫണ്ട് അനുവദിക്കണമെന്നും ബിജെപി ആവശ്യപ്പെട്ടു.ടൗൺ ഏരിയ പ്രസിഡണ്ട് ലിഷോൺ ജോസ് കട്ട്ളാസ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മണ്ഡലം ജന സെക്രട്ടറി ഷൈജു കുറ്റിക്കാട്ട്, പാർലമെൻ്ററി പാർട്ടി ലീഡർ സന്തോഷ് ബോബൻ, പൊറത്തിശ്ശേരി ഏരിയ പ്രസിഡണ്ട് ടി ഡി സത്യദേവ്, എ വി രാജേഷ്,രമേഷ് അയ്യർ, വി സി രമേഷ്, സുനിൽ തളിയപറമ്പിൽ, ജോജൻ കൊല്ലാട്ടിൽ, കൗൺസിലർമാരായ ഷാജുട്ടൻ,അമ്പിളി ജയൻ,ആർച്ച അനീഷ്, സ്മിത കൃഷ്ണകുമാർ, മായ അജയൻ, വിജയകുമാരി അനിലൻ,സരിത സുഭാഷ്, ശ്യാംജി മാടത്തിങ്കൽ,സിന്ധു സതീഷ്,റീജ സന്തോഷ്, ലാമ്പി റാഫേൽ,രാഗി മാരാത്ത്,ബാബു
രാജ്, സെബാസ്റ്റ്യൻ ചാലിശ്ശേരി, സോമൻ പുളിയത്ത് പറമ്പിൽ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

Advertisement