ട്രാവലേയ്‌സ് മീറ്റ് 2023

19

‘യാത്രയിലെ സൗഹൃദം’ വാട്‌സ് ആപ്പ് കൂട്ടായ്മയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ട്രാവല്‍സ് മീറ്റ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.10-ാം തിയതി ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 10 മണിമുതല്‍ വൈകുന്നേരം 3 മണിവരെ തൃശ്ശൂര്‍ ജില്ലയിലെ വിലങ്ങന്‍കുന്നില്‍ വെച്ചാണ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്. കേരളത്തിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള യാത്രയെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരുകൂട്ടം യാത്രാ സ്‌നേഹികളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ആണ് ‘യാത്രയുടെ സൗഹൃദം’.രാജ്യത്തിന് അകത്തും പുറത്തും യാത്രകള്‍ സംഘടിപ്പിക്കുകയും യാത്രകള്‍ ചെയ്യാന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നവര്‍ക്ക് വേണ്ടി വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുകയും, സഹായങ്ങള്‍ നല്‍കുകയും ചെയ്യുകയാണ് ഇവര്‍ ചെയ്യുന്നത്. അതോടൊപ്പം നല്ലബന്ധങ്ങളും, സൗഹൃദങ്ങളും വളര്‍ത്തുക എന്ന ഉദ്ദേശമാണ് ഈ കൂട്ടായ്മക്ക് ഉള്ളത്. യാത്രയിലൂടെ ലഭിക്കുന്ന അറിവുകളും അനുഭവങ്ങളും സമൂഹത്തിലേക്ക് എത്തിക്കുകയും അതുവഴി സാമൂഹ്യപുരോഗതിക്ക് സഹായിക്കുകന്ന വിവിധ പരിപാടികള്‍ ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയാണ് ഈ ‘യാത്രയിലെ സൗഹൃദം’ കൂട്ടായ്മയിലൂടെ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.

Advertisement