സാമൂഹിക ജീര്‍ണതകള്‍ക്കെതിരെ കരുതലാകണം.പി എ അജയഘോഷ്

8

ഇരിങ്ങാലക്കുട : സാമൂഹിക ജീര്‍ണ്ണതകള്‍ക്കെതിരയുള്ള കരുതലാകണം ഓരോ ജീവിതവുമെന്ന് കെ പി എം എസ് വര്‍ക്കിംഗ് പ്രസിഡണ്ട് പി എ അജയഘോഷ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഇരിങ്ങാലക്കുട പി കെ ചാത്തന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ഹാളില്‍ നടന്ന പി എന്‍ സുരേഷ് അനുസ്മരണയോഗത്തില്‍ പങ്കെടുത്തുകൊണ്ട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. അര്‍പ്പണ മനോഭാവത്തോടുകൂടി സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തനം ഏറ്റെടുക്കുന്ന ഒരാള്‍ക്ക് മാത്രമേ അത്തരം ഉത്തരവാദിത്തങ്ങള്‍ നിറവേറ്റാന്‍ കഴിയൂ. പി എന്‍ സുരേഷിന്റെ ജീവിതം സക്രിയവും ക്രിയാത്മകവുമായിരുന്നുവെന്ന് അജയഘോഷ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.പി എന്‍ സുരേഷ് കെ പി എം എസ് ജില്ലാ അസിസ്റ്റന്റ് സെക്രട്ടറിയായും, ഇരിങ്ങാലക്കുട യൂണിയന്‍ സെക്രട്ടറിയായും, കേരള പുലയര്‍ യൂത്ത് മൂവ്‌മെന്റ് സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗമായും ദീര്‍ഘകാലം സേവനം അനുഷ്ഠിച്ചിരുന്ന വ്യക്തിയാണ്.
സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം പിസി രഘു അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ സംസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷന്‍ പി എന്‍ സുരന്‍, ശശി കൊരട്ടി, കെ പി ശോഭന , പി വി പ്രതീഷ്, കെ സി സുധീര്‍ , പി കെ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ , കെ എസ് രാജു , പിസി രാജീവ് തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement